



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MADINI
TUME YA MADINI



TANGAZO

WADAIWA WA LESENI ZA MADINI

Katibu Mtendaji wa Tume ya Madini, Eng. Yahya Ismail Samamba anapenda kuwataarifu wamiliki wote wa leseni za madini ambazo hazijaendelezwa na zenye malimbikizo ya madeni, kuendeleza maeneo yao na kulipia madeni yote wanayodaiwa kuanzia tarehe 01 hadi 30 Oktoba, 2023.

Aidha, ili kurahisisha ulipaji wa madeni hayo, Wamiliki wa leseni mnaombwa kufika ofisi za madini zilizopo mikoa yote nchini kukubaliana namna bora ya kulipa madeni hayo kwa awamu.

Tume ya Madini itawachukulia hatua za kisheria wamiliki wote watakaoshindwa kutekeleza maelekezo haya.

Mnakumbushwa kuwa, muda uliotolewa wa miezi mitatu kulipa kwa hiyari umeisha tarehe 30 Septemba, 2023.

Eng. Yahya I. Samamba
KATIBU MTENDAJI TUME YA MADINI