

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MADINI

Telegramu "MADINI".
Simu: + 255-26 2320456
Baruapepe:ps@madini.go.tz



Mji wa Serikali-Mtumba,
S. L. P. 422,
41207 DODOMA.

**TAARIFA KWA UMMA KUHUSU UTEUZI WA WAJUMBE WA KAMATI YA TAASISI
YA UHAMASISHAJI UWAZI NA UWAJIBIKAJI KATIKA RASILIMALI MADINI,
MAFUTA NA GESI ASILIA (TEITI)**

Dodoma – Januari 26, 2023

Kwa mujibu wa Kifungu 5(4) cha Sheria ya Uwazi na Uwajibikaji katika Rasilimali Madini, Mafuta na Gesi Asilia Tanzania ya Mwaka 2015, Waziri wa Madini, Mheshimiwa Dkt. Doto Biteko(Mb.), ameteua Wajumbe wa Kamati ya Taasisi ya Uhamasishaji Uwazi na Uwajibikaji katika Rasilimali Madini, Mafuta na Gesi Asilia (TEITI) kwa kipindi cha 2023-2026 kama ifuatavyo:-

Kundi	Jina	Anakotoka
Asasi za Kiraia CSOs	1. Bw. Adam Abraham Anthony	HakiRasilimali
	2. Mhandisi Theonestina Kokwenda Mwashwa	<i>Foundation for Artisanal and Small Scale Mining Development</i>
Kampuni za madini, mafuta na gesi asilia	1. Bw. John-Bosco Kajangwa Tindyebwa	<i>Tanzania Chamber of Mines (TCM)</i>
	2. Bi. Zoe Angelica Otaru- Bomani	<i>Oil and Gas Association of Tanzania (OGAT)</i>
Taasisi za Serikali	1. Bw. John Simon Kinuno	Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali
	2. Mhandisi Yahya Ismail Samamba	Tume ya Madini
	3. Bw. Ahmad Mohamed Massa	Shirika la Maendeleo ya Petroli Tanzania (TPDC)
	4. Bw. Mathias Deonatus Luciano	Mamlaka ya Mapato Tanzania(TRA)

Imetolewa na:


Adolf H. Ndunguru
KATIBU MKUU